Awọn apẹẹrẹ 50 lati Tẹle lori Twitter

twitter O jẹ ohun ija ti o lagbara pupọ ti a ba mọ bi a ṣe le lo ni deede, ati funrararẹ o ti ṣe iranlọwọ fun mi pupọ nigbati o ba wa ni wiwa awọn itọkasi ati awokose nigbati o ba de apẹrẹ.

Awọn ọmọkunrin ti WebDesignLedger Wọn ti ṣe akopọ ti awọn apẹẹrẹ ati aadọta aadọta lati tẹle lori Twitter O le jẹ igbadun pupọ nitori ipa rẹ ni agbaye yii, ati pe Mo n ṣiṣẹ tẹlẹ lori rẹ.

Lẹhin ti fo.

Gary Thomas - (Awọn ida 9) Mo ni awọn tweets nkan tutu fun awọn apẹẹrẹ ayelujara.

Aaron Irizarry - (aaroni268) jẹ Apẹẹrẹ Iriri Olumulo fun Harte-Hanks / PennySaver.

Angie Bowen - (angbowen) jẹ onise wẹẹbu / Olùgbéejáde lati Ilu Colorado.

Adam Smith - (atsmith) ni Alakoso ati oludari ẹda ti Advent Creative.

Andrew Wilkinson - (awilkinson) nṣiṣẹ ibẹwẹ apẹrẹ wiwo MetaLab.

Barry Madden - (BarryMadden) jẹ oju opo wẹẹbu ti oniduro / GUI / onise apẹẹrẹ.

Brian Gardner - (bgardner) ni oludasile ati Alakoso ti StudioPress.

Brian K. McDaniel - (bkmacdaddy) jẹ oju opo wẹẹbu ati onise apẹẹrẹ lati San Francisco.

Paul Boag - (boagworld) da ile ibẹwẹ apẹrẹ wẹẹbu Headscape ati ṣiṣe boagworld.

Brad Colbow - (bradcolbow) jẹ onise wẹẹbu ti o ni ominira ti o tun ṣẹda ṣiṣan apanilerin ọsẹ kan.

Brian Cray - (briancray) jẹ oniṣowo wẹẹbu ti o da lori ayelujara ati alamọran.

Rachael Furn - (calmbanana) jẹ olugbala wẹẹbu kan ti o da ni Northants, UK.

Chetan R - (cheth) jẹ oju opo wẹẹbu ti India / onise apẹẹrẹ.

Chris Spooner - (chrisspooner) ni a Seattle orisun apẹẹrẹ ati Blogger ti o da ni Sheffield, UK.

Liz Andrade - (cmdshiftdesign) jẹ oju opo wẹẹbu / onise aworan ati Blogger deede.

Collis - (collis) jẹ Alakoso / Oludasile-oludasile ti Envato.

Walter Apai - (ApẹrẹDepot) jẹ onise wẹẹbu ti o nṣakoso Ibi ipamọ Apẹrẹ wẹẹbu.

Emma Taylor - (emtaylor) jẹ onise wẹẹbu ti ominira ti o da ni Cyprus.

Hannah - (ErisDS) jẹ Olùgbéejáde PHP ti o da ni Northampton, UK.

Mike Rundle - (flyosity) jẹ Olùgbéejáde sọfitiwia ti o da ni Raleigh.

Glenn Hilton - (glennhilton) jẹ onise wẹẹbu / Olùgbéejáde ti o da ni Vancouver.

Gopal Raju - (gopalraju) jẹ onigbọwọ wẹẹbu ti India ti o da lori / agbekalẹ ati Blogger.

Grace Smith - (ore-ọfẹ) jẹ onise apẹẹrẹ onise wẹẹbu ti ara ẹni / Olùgbéejáde ti o tun nṣakoso thefreelancefeed.com.

Janko Jovanovic - (jankowarpspeed) jẹ onise UI, onimọ ẹrọ sọfitiwia, Blogger, agbọrọsọ ati oṣere.

Dainis Graveris - (1stwebdesigner) jẹ onise wẹẹbu ti o nṣakoso www.1stwebdesigner.com.

Jason Walz - (jasonwalz) jẹ onise apẹẹrẹ wẹẹbu Milwaukee.

Jeff Croft - (jcroft) jẹ onise apẹẹrẹ ayelujara / Olùgbéejáde ti o da lori Seattle ti o tun kọ awọn iwe.

John O'Nolan - (JohnONolan) jẹ onise apẹẹrẹ wẹẹbu ti Ilu UK ti o ṣe bulọọgi ni igbagbogbo lori ọpọlọpọ awọn aaye oriṣiriṣi.

Jon Phillips - (jophillips) jẹ onise wẹẹbu ti o nṣiṣẹ Awọn ile-iṣẹ Sprye.

Liam McKay - (liammckay) jẹ onise apẹẹrẹ wẹẹbu ti Ilu Gẹẹsi ti n ṣiṣẹ lọwọlọwọ lori WPBundle.

Mark Jardine - (markjardine) jẹ orisun San Jose ti o ṣe apẹẹrẹ ti o ṣiṣẹ fun Tapbots.

Marko Prljic - (markoprljic) jẹ onise wẹẹbu ti o da lori ara ilu Croatian ti o da Twinkle Tẹ ni kia kia.

Meagan Fisher - (meaganfisher) jẹ onise wẹẹbu ti o da lori Salem ti o ṣiṣẹ ni SimpleBits.

Mike Lane - (mlane) jẹ onise apẹẹrẹ UX ti o da lori ilu Minneapolis.

Ronald Bien - (naldzgraphics) jẹ onise apẹẹrẹ aworan ti Philippines ati tun oludasile ti Naldz Graphics.

Nishan Joomun - (nishanjoomun) jẹ onise apẹẹrẹ wẹẹbu ti o da lori Montreal.

nourayehia - (nourayehia) jẹ onise wẹẹbu ti o tun da Noupe ati Hunt Bundle

David Perel - (apoti) jẹ onise apẹẹrẹ wẹẹbu ti South Africa ati alabaṣiṣẹpọ ti Obox.

Amélie Husson - (othella) jẹ onise wẹẹbu lati Ilu Faranse ṣugbọn o da lọwọlọwọ ni Ilu Jamani.

http://www.twitter.com/paddydonnelly jẹ onise apẹẹrẹ oju opo wẹẹbu Irish ti o da ni lọwọlọwọ ni Bẹljiọmu.

Rob Hawkes - (robhawkes) jẹ Olùgbéejáde wẹẹbu ti o da lori UK.

Rogie - (rogieking) jẹ onise apẹẹrẹ wẹẹbu ti Montant ati oludasile Komodomedia.

Veronica Domeier - (ronicadesign) jẹ onise apẹẹrẹ oju opo wẹẹbu ti ominira ti San Antonio.

Sarah Parmenter - (sazzy) jẹ onise wẹẹbu ti o da lori Ilu Gẹẹsi ati oludasile O mọ Tani.

Thomas Ulbricht - (pinbrain) jẹ deigner wẹẹbu kan ti o da ni Ilu Jamani, o tun da Sharebrain kalẹ.

Jacob Gube - (awọn atunyẹwo mẹfa) jẹ onise idagbasoke / onise wẹẹbu, o tun da Awọn atunyẹwo mẹfa ati ipilẹ-apẹẹrẹ Oniru.

Luca Soffici - (Soffici) jẹ oju opo wẹẹbu ti Italia & onise apẹẹrẹ.

Tom Kenny - (tkenny) jẹ onise apẹẹrẹ oju-iwe wẹẹbu ti Ilu Gẹẹsi / Olùgbéejáde kan ati pe o ṣe ipilẹ Ayẹwo.

Tony Chester - (tonychester) jẹ onise wẹẹbu lati Cary ati oluwa ti OnWired.

Umut Muhaddisoglu - (umutm) jẹ olupilẹṣẹ wẹẹbu ati Blogger lati Tọki.

Atokọ yii jẹ apakan kekere ti agbegbe apẹrẹ wẹẹbu awọn 100 wa ti ko ba jẹ 1000 ti awọn apẹẹrẹ diẹ sii tọ si atẹle nitorinaa ni ọfẹ lati fi asọye silẹ pẹlu ọna asopọ kan si ọna asopọ asopọ twitter rẹ ti o ba ro pe o tọ si atẹle!


Awọn akoonu ti nkan naa faramọ awọn ilana wa ti awọn ilana olootu. Lati jabo aṣiṣe kan tẹ nibi.

Jẹ akọkọ lati sọ ọrọ

Fi ọrọ rẹ silẹ

Adirẹsi imeeli rẹ yoo ko le ṣe atejade.

*

*

  1. Lodidi fun data naa: Miguel Ángel Gatón
  2. Idi ti data naa: SPAM Iṣakoso, iṣakoso ọrọ asọye.
  3. Ofin: Iyọọda rẹ
  4. Ibaraẹnisọrọ data: Awọn data kii yoo ni ifọrọhan si awọn ẹgbẹ kẹta ayafi nipasẹ ọranyan ofin.
  5. Ibi ipamọ data: Alaye data ti o gbalejo nipasẹ Awọn nẹtiwọọki Occentus (EU)
  6. Awọn ẹtọ: Ni eyikeyi akoko o le ni opin, gba pada ki o paarẹ alaye rẹ.