Kuskure 10 masu ban mamaki a masana'antar fim

goofy-fina-finai

Duniyar hoton wata duniya ce mai kayatarwa wacce ke da ikon birge mu a cikin abubuwan kirkirar abubuwa kamar hotuna ko hotunan hoto da kuma masu motsi kamar fina-finai daga masana'antar fim. Amma dabaru kuma musamman ƙwararru ba ma'asumai bane. Aƙalla ba a mafi yawan lokuta ba.

A cikin rubutun da ya gabata, mun ga wasu kuskuren da ba za a gafarta musu ba tare da Photoshop kuma ina so in yi ɗan nazari a cikin fim. Babu wani aiki ko mutum da ke keɓewa daga yiwuwar yin kuskure. Ba ma waɗancan finafinan da aka ba su kyauta mafi kyawu kamar nade-naden Oscar. Anan na kawo muku samfurin cewa manyan ma basuyi kuskure ba.

Katin Amurka: Mug ɗin da yarinyar da ke tare da Stifer ta riƙe ya ​​canza launi daga ɗayan ɗayan zuwa wani, amma ba wannan ba ne kawai kuskure a cikin wannan fim ɗin kamar yadda bidiyo mai zuwa ta nuna:

Kyakkyawan mata: Tufafi, matsayi har ma da samfurin motar limousine daga jirgi ɗaya zuwa wani…. Ba ku yarda da shi ba? Kalli wannan bidiyon:

https://www.youtube.com/watch?v=WjfdmV_m7Gg#t=101

Pirates na Caribbean: Tattara kurakurai sama da 200, gami da bayyanar na'urorin lantarki, zane-zane na zamani ko ƙwararrun masarufi a tsakiyar wurin.

https://www.youtube.com/watch?v=l848VK-Uzd4

Girma: Yana ɗaya daga cikin fina-finai na shekara saboda godiya ga Oscar guda bakwai da ta ci, amma komai kyawunsu kuma yana ƙunshe da gaffes. Akwai wani yanayi mai ban mamaki inda Sandra Bulloc ta fashe da kuka. Kamar yadda halin sa yake a sararin samaniya, ɗaya daga cikin hawayen sa yana ƙarewa zuwa kyamarar, kuma lallai hoto ne mai kyau da kuma waƙoƙi amma ƙarya ne. Kuma a cikin cewa hawayen sararin samaniya basa yin shawagi ba kamar yadda ɗan sama jannatin Kanada Chris Hadfield ya nuna a cikin bidiyon da ya ɗauka. A cikin bidiyon zaku iya ganin yadda ruwan yake manne a fuskar ɗan sama jannatin, yana ƙirƙirar ƙwallo da ke ƙaruwa da girma yayin da ake ƙara ruwa. Kuma shi ne cewa hawayen ba zasu yi iyo a cikin iska ba, zasu tsaya makale ga fata.

nauyi cinemelodic lagrima1

Gladiator: Daruruwan kurakuran da suka shafi mahallin sun bayyana, agogo, masu fasaha ... har ma a wani fage guda ɗaya zaka iya ganin gas ɗin da motocin doki suka haɗa, shin ba ka yi imani da shi ba? duba:

Bokayen Zagarramurdi: Ya kasance nasarar nasara a ofis kuma ya sami lambar yabo ta goya takwas, amma kamar yadda muke son Álex de la Iglesia, shi ma ya fadi. Kuma akwai kuskure babba a cikin ɗayan wuraren wasan kwaikwayon a wannan fim ɗin, inda Mario Casas ya bayyana tare da tabon zane a fuskarsa lokacin da yake cikin mota. Zanen hoton hancin sa ya bayyana kuma ya ɓace a cikin mintuna shida da abin ya faru kuma sama da talatin da canje-canje na jirgin sama.

Bokaye-na-zagarramurdi

Gizo-gizo: Ya ƙunshi kurakurai sama da ɗari, gami da na ban mamaki. Halin gefe yana ɗauke da bindiga, a harbi na gaba yana ɗauke da wuƙa a wannan hannun, kuma a harbi na gaba yana sake ɗaukar bindiga ... Duk da haka, a nan kuna da ƙarin kurakurai daga wannan fim ɗin:

Ranar Matattu: A cikin jerin ƙarshe, aljan ɗaya ya bayyana a wurare daban-daban guda biyu. Wata zombie sanye da rigar ƙwallon ƙafa da lamba 22 a kanta.Muna ganinsa ya shiga mafakar “mutanen kirki” ta babbar hanyar shiga, amma a lokaci guda (a harbi na gaba) za mu ga ya shiga wancan ƙarshen ƙarshen kogo Aljan iri ɗaya a lokaci guda a wurare daban-daban, dole ne ku ga abin da suka yi a cikin fina-finan ban tsoro na shekarun 80 don adana kasafin kuɗi ...

Ranar Matattu KASADA

Nemo Nemo: Algae da ke girma cikin 'yan daƙiƙa, fosta da ke bayyana da ɓacewa ko tabon da ke ɓacewa daga jirgin sama zuwa wani ...

Forrest Gump: Jenny ta nuna Forrest wata jarida da aka kebe ta daga Satumba 1982, duk da haka kabarin Jenny ya nuna cewa ta mutu ne a ranar 22 ga Maris, 1982.

Forrest Gump

Gidan marayu: Lokacin da Laura ta faɗi a bakin rairayin bakin teku, zaka iya ganin yadda ta karya ƙafarta ta dama. Koyaya, a asibiti sun manna masa hagu.

Gidan marayu


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.