Izgili da mujallar

mujallar izgili

Ba'a suna ƙara shahara. Sun zama wani muhimmin abu mai mahimmanci don zane mai hoto godiya ga gaskiyar cewa, tare da su, masu sana'a za su iya nuna wa abokan cinikin su gabatarwa a kan ainihin al'amuran da ke ba su damar samun kyakkyawan ra'ayi na sakamakon. Shi ya sa ake samun izgili ga mujallu, t-shirts, littattafan rubutu, kalanda, da sauransu.

A wannan yanayin za mu mayar da hankali ne a kan izgili na mujallu, Waɗancan ƙira waɗanda ke ba wa abokin ciniki damar nuna yadda shimfidar mujallu zai kasance kafin ma saka hannun jari a cikin bugu da kuma yin gudu wanda, lokacin da turawa ya zo don tsiro, bazai yi kyau ba.

Mujallar ba'a, dalilan amfani da su

Ba'a wani abu ne wanda ke da nauyi a tsakanin masu zanen kaya yayin da yake ba da damar nuna abokan ciniki sakamakon aikin su a cikin hanyar da ta dace.

Ta haka ne, izgili da mujallu zai zama wakilcin hoto na mujallar, duka bangon baya da na ciki, ta hanyar da abokin ciniki zai iya samun ra'ayin yadda za a yi kama da zarar an buga shi.

A Intanet za ku iya samun samfuran izgili na mujallu da yawa, da kuma wasu jigogi, amma yana da fa'ida kawai don ganin aikin da aka yi a cikin wani abu mai ma'ana?

Gaskiyar ita ce a'a. Domin kuma yana aiki a matsayin haɓakawa ga mai zanen kansa, wanda zai iya ba da kyauta mai mahimmanci tare da ayyukan da ya yi kuma ya sa su dubi kusa, ba su ma'ana, girma da a, ƙwarewa kuma.

Shi ya sa ƙarin fayiloli sun fara canzawa don ba da ƙira wanda ya haɗu da gaskiya tare da marar amfani, kamar hotunan kwamfuta, wallafe-wallafe, da sauransu. Maimakon buga hotunan ba tare da ba su wani mahallin ba, a cikin wannan yanayin ana ba su ta hanyar gayyatar waɗanda suke ganin su yi tunanin abu ɗaya a cikin gidansu.

12 mujallu kyauta don saukewa

A wannan yanayin ba za mu ƙara ƙarawa ba, saboda mun san cewa abin da ya fi dacewa shine samun samfuran izgili na mujallu daban-daban don amfani da su a cikin ƙira, musamman idan ba kwa son yin shi daga karce. Don haka, zaɓuɓɓukan da muke ba da shawara su ne kamar haka:

A4 izgili

samfuri don mujallar

Wannan yana ɗaya daga cikin ainihin samfuran izgili na mujallu, wanda watakila kuna buƙatar taɓawa lokacin da kuka haɗa hotuna, amma hakan zai kayatar.

A ciki kuna da ƙudurin 4800x4000px da 300dpi na inganci.

Zaka iya zazzage shi a nan.

Mujallar ba'a

Wani zabin shine wannan mujalla, buɗewa da sanya ta kamar an dakatar da ita a tsakiyar iska. Yana ba ku damar sanya hotuna a cikin abubuwa masu wayo ta yadda za a iya ganin sakamakon ƙarshe.

Kuna da shi a nan.

Bude mujallar

Idan kana son ka ba shi shahara ga murfin, amma ba tare da bayyana shi 100% ba, wannan yana ɗaya daga cikin izgili na mujallu da za ku iya amfani da su. A ciki ba za ku iya ganin murfin kawai ba, amma har ma ɗaya daga cikin shafukan farko na mujallar.

Abubuwan da aka saukar a nan.

Mujallar Rufe

samfurin murfin

Yin mujallu na ba'a girmamawa musamman akan murfin shine wannan zaɓi, inda tare da launin toka mai launin toka kuna da mujallar a tsakiya. Amma kada ku damu, zaku iya canza launin toka cikin sauƙi zuwa wasu launuka.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Scene ba'a

Ɗaya daga cikin manyan matsalolin da duk mujallar ba'a da muka koya muku a baya ita ce, labari ɗaya kawai aka nuna, ko dai a bango ko kuma wani ɓangare na cikin mujallar, amma idan abokin ciniki yana son ƙarin gani?

Sannan wannan samfuri na iya zama abin da kuke nema saboda a izgili wanda a ciki kuna da yanayi daban-daban guda biyar, daga murfin gaba zuwa bangon baya, shafin yana buɗewa a tsaye, ɗaya mai tsakiya da kuma rukunin mujallu tare.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Cikakken samfurin mujallar

Wani zaɓi don samun cover, ciki da kuma closeup (watau hangen nesa kusa) shine wannan. A ciki za ku iya ba wa abokin ciniki takamaiman dalla-dalla na wasu shafuka.

Kuna iya canza duka launi na bango da rubutu.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Tarin izgili a cikin Freepik

A wannan yanayin Ba mu ba ku hoto kawai na izgili na mujallar ba, amma zaɓin da yawa daga cikinsu. Kuma shine cewa a cikin Freepik zaku iya samun hotuna daban-daban dangane da abin da kuke nema ko kuma yadda kuke son gabatar da shi ga abokan ciniki.

Tabbas, ku tuna cewa, idan ba ku da asusu, dole ne ku danganta marubuci ga marubucin. Kuma idan kuna da asusun Freepik to ba lallai ne ku yi ba.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Murfi, murfin baya da samfuri na ciki

A wannan yanayin, wannan izgili yana da asali sosai, amma yana tafiya gwargwadon yadda yake tafiya. gabatar da murfin gaba, murfin baya da shafi na ciki biyu. Babu kuma.

Ana iya canza bayanan baya kuma an gabatar da komai a ciki, don haka guje wa abokin ciniki ya juya shafin ko zuwa wani shafin don ganin cikakken sakamakon.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Ba'a tare da yanayi 60

Idan kana son baiwa abokin ciniki ƙarin dama don tunanin yadda mujallar za ta kasance, kana da wannan sigar. Ya dace da wanda aka biya, don haka yana ba ku damar canza komai, daga girman zuwa ƙuduri. Don ba ku ra'ayi na yadda zai yi kama, ya fi isa.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Mujallar Jarida

Kamar yadda ka sani, a karshen mako, musamman a jaridu, sun hada da mujallu na musamman, kamar al'adu, tattalin arziki, da dai sauransu. To, kuna ganin babu mujallu na izgili ga jaridu?

E akwai kuma ga misali a cikinsa za ku iya nuna murfin baya, murfin gaba da ɓangaren shafi na farko.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Samfuran Ƙananan Mujallu

Ga ƙananan mujallu, nau'in A5, Wannan na iya zama hanya mai kyau don gabatar da ƙirar shafin ku na ciki.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Mujallar sau uku ba'a

Mujallar sau uku ba'a

Kuna iya tunanin nuna abokin ciniki shafuka uku? Ee, tare da wannan zaɓi za ku iya samun shi. Ba wai za su ga ba ne cikakkun shafuka guda uku, amma wani bangare mai kyau daga cikinsu yana aikatawa.

Abubuwan zazzagewa a nan.

Kamar yadda kake gani, akwai zaɓuɓɓuka da yawa don zaɓar daga, da sauran izgili na mujallu waɗanda ke da kyauta kuma kuna iya gwada ƙirar ku. Mafi kyawun shawararmu ita ce ku ɗan ɗan ɗauki lokaci don ganin yadda yake kama da wasu samfura sannan ku zaɓi mafi kyawun don nuna wa abokin ciniki.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.