Samfuran katin mashaya kyauta

samfuran menu na mashaya kyauta

Samun damar tsara harafi ko menu don gidan abinci tare da salon ƙwararru kuma, ƙari, yana watsa dabi'u da halayen wurin, yawanci hanya ce mai ɗan rikitarwa. Yawancin masu gidaje a sashin gidan abinci, suna neman taimakon ƙwararrun masu ƙira don fito da irin waɗannan ayyukan.

Ko kai mai zane ne ko a'a, a lokuta da yawa ana tilasta mana yin amfani da samfuri don fara aiki. Wannan na iya faruwa saboda dalilai daban-daban, aikin ba za a biya shi ba, lokaci ne na farko na neman nassoshi, da sauransu. A cikin wannan sakon, idan an nutsar da ku cikin aikin maidowa, za mu taimake ku ta hanyar ba ku tarin samfuran menu na mashaya kyauta daban-daban.

Ko wane irin salon kasuwanci ne, duk mun san lokacin da aka yi wani abu da kyau da kuma lokacin da ba haka ba. Bugu da ƙari, don wannan yana da mahimmanci san irin hoton da kuke son aiwatarwa na wurin da zaku yi aiki da shi. Dole ne ku yi tunani game da yadda ake isar da wannan ɗabi'ar, tare da waɗanne nau'ikan rubutu, launuka, hotuna, tsari, da sauransu. Ga duk wannan, za mu yi ƙoƙarin taimaka muku da albarkatun masu zuwa.

Menene ya kamata a la'akari a cikin ƙirar wasiƙar?

Menu na gidan abinci

Menu na mashaya ko gidan abinci wanda kuke ba abokan cinikin ku, jerin jita-jita ne da ake da su don amfani. Kusa da kowane tasa, farashin kowane baƙo yawanci ana nuna shi. Har ila yau, yana da mahimmanci cewa a ƙarƙashin kowane tasa za ku nuna yiwuwar sinadaran da za a yi la'akari da mutanen da ke fama da cutar celiac ko tare da wani nau'i na rashin haƙuri.

Irin wannan menu Yawancin lokaci ana tsara su ta wata hanya ta musamman.Yawancin lokaci sun kasance daga masu farawa zuwa kayan zaki. Dangane da tayin jita-jita da kuke da shi a wuri, dole ne ku bi tsari mai tsauri domin karatun abokin ciniki ya fi jurewa.

Wani al'amari da ya zama dole ku yi la'akari da shi kuma yawancin mazauna yankin sun yi saboda annobar ita ce daidaita harafin zuwa tsarin dijital. Don haka, duka ƙirar da aka buga da wanda aka gani ta na'urorin dole ne su bi tsari da salo iri ɗaya.

Ta yaya zan fara zayyana menu na mashaya?

menu na mashaya

Kamar yadda a yawancin lokuta a duniyar zane-zane, babu wata dabarar sihiri da ke magance dukkan matsalolinmu a cikin dakika kadan. Dole ne ku tafi kadan kadan tun lokacin, ana iya ɗaukar hanyoyi daban-daban lokacin fara tsarawa, sa'an nan kuma mu ba ku jerin shawarwarin da za ku tuna lokacin da kuka sauka wurin aiki.

Shawarar asali wacce bai kamata ku taɓa mantawa ba yayin da kuke fuskantar irin wannan ƙirar ita ce, idan kun saka cikin jerin jita-jita, mafi tsada a farkon, sauran su za su ba da bayyanar mai rahusa, ko da yake bambanci kadan ne.

Wani bangare kuma da ya kamata a kiyaye shi ne idan menu ya yi yawa zai iya haifar da rudani tsakanin masu cin abinci. Idan a cikin yanayin ku, kuna da jita-jita fiye da bakwai a cikin kowane nau'in menu, muna ba da shawarar cewa ku nuna tare da wani nau'i na musamman waɗanda aka ba da shawarar ko mafi yawan buƙata.

Haɗe da hotuna, zai iya inganta ko kuma tabarbare kyawun harafin. Idan kuna aiki tare da gidan cin abinci na tauraro na Michelin, mai yiwuwa baya cikin zaɓuɓɓukan don haɗa hotuna. A gefe guda, idan gidan cin abinci ko mashaya da kuke aiki tare da ku ya buƙaci ku haɗa da hotuna, ku kiyaye kada ku ƙara da yawa idan ba ku so ku ba da bayyanar ƙarancin inganci. Yawancin ƙwararrun hotuna, mafi kyau.

Dabarar da yawancin gidajen cin abinci ke amfani da ita hana abokan ciniki kallon farashin tasa kai tsaye kafin sanin abin da ya kunsa. Kuna iya cimma wannan ta hanyar guje wa daidaita farashin zuwa sunan tasa, zaku iya sanya shi a ƙasa ko a cikin ƙaramin girman kusa da sunan.

A takaice, ya kamata ku guje wa rikice-rikice, yin amfani da abubuwan da ke haifar da kurakurai da kuma a cikin jita-jita cewa ana buƙatar goyon bayan bayani.

mashaya menu misalai

A cikin wannan sashe za mu nuna muku wasu misalan ƙirar menu na mashaya don ku sami ma'anar tunani. Ba muna gaya muku cewa dole ne su kasance iri ɗaya ba, amma ku kula da kyakkyawan matsayi na rubutu, tsabtar ƙira da abubuwan da aka haɗa a cikin abun da ke ciki.

Lobster Blue Norway - SAVVY STUDIO

blue crayfish

https://www.behance.net/

TOROTORO - SAUKI STUDIO

TOROTORO

https://www.behance.net/

Tebura Nº1 – Studio Policy Policy

Tebur Nº1

https://www.behance.net/

Sorrok-Khirthi Yashini

Sorrok-Khirthi Yashini

https://www.behance.net/

Red Restaurant - Turkan Aliyeva

Red Restaurant - Turkan Aliyeva

https://www.behance.net/

MÖOI - Bruno Siriani

MÖOI - Bruno Siriani

https://www.behance.net/

Coffee Pot - Seçil Irmak

Coffee Pot - Seçil Irmak

https://www.behance.net/

KOLKATA - Badal Patel

KOLKATA - Badal Patel

https://www.behance.net/

Samfuran katin mashaya kyauta

Mun riga mun ga wasu nassoshi masu ban sha'awa don ƙarfafa ku a cikin ƙirar menus don mashaya da gidajen abinci, ga waɗanda ke son ƙirƙira da ci gaba mataki ɗaya. Samfuran da za ku gani a ƙasa gaba ɗaya kyauta ne kuma suna da sauƙin gyarawa. Tsarin a wasu lokuta ana iya daidaita shi tare da shirin InDesign, tare da Illustrato, Photohop ko Word.

Triptych don menu na gidan abinci

Wannan misali, zaku iya zazzage shi ta hanyoyi daban-daban dangane da shirin da za ku yi aiki da shi. Ma'aunin shafi shine 8.5×11. Tsakanin fuskokinsa zaka iya ƙara, ban da jita-jita, hotuna daban-daban.

Samfurin menu na biki ko biki

Samfurin menu na taron na musamman

Zane mai sauqi qwarai dace da kowane gidan abinci ko wani taron na musamman. Ko don menu na musamman na gidan ko wani muhimmin taron, zai rufe duk bukatun da aka halitta.

Samfurin menu na alli

A wannan yanayin, yana samuwa don saukewa a cikin tsarin Photoshop. Tsarin menu mai sauƙi ne akan bangon salon allo, wanda zaku iya ƙara bayanin gidan abincin ku ta amfani da alli mai launi.

Samfurin menu na abubuwan sha

Samfurin menu na abubuwan sha

Idan mashaya ta ƙware a abubuwan sha, wannan menu na iya taimaka muku ficewa. Samfurin Kalma ne gabaɗaya kyauta don gyarawa. Dole ne a gabatar da wannan menu daban daga menu na abinci, tunda ra'ayoyi ne daban-daban guda biyu.

Samfurin Menu na Bar Dinner

Yana da shafuka biyu, tare da a minimalist duk da haka m zane. Rubutun da aka yi amfani da su don suna nau'ikan jita-jita daban-daban suna da tsabta sosai kuma ana iya karanta su. Launuka da aka yi amfani da su na gargajiya guda uku ne; baki, fari da ja.

samfurin menu na gidan abinci

Samfurin menu na gidan abinci

Ana iya daidaitawa da Word, tare da wannan samfuri za ku ƙirƙiri menu tare da salon sana'a a bangarorin biyu a hanya mai sauƙi domin wurin ku. Idan kun kasance mashaya, wanda yawanci yana da canje-canje a cikin menu, tare da wannan samfuri za ku yi shi cikin sauƙi.

Samfurin menu na mashaya ƙirƙira zai zama wurin farawa don ɗaukar shi zuwa matakin ƙwararru. Ka tuna ka bi shawarar da muka ba ka a ɗaya daga cikin sassan don menu ya fi sauƙi don karantawa kuma ya fi dacewa da abokan ciniki.

Muna fatan wannan tarin samfuran menu na mashaya kyauta zai zama maƙasudin wahayi kuma za ku aiwatar da ƙira gwargwadon abin da ake buƙata tare da waɗannan albarkatun ƙirƙira.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.